พิธีต้อนรับเงินพระราชทานขวัญถุงกองทุนแม่ของแผ่นดิน ประจำปี 2565 |
![Responsive image](./system_files/146/b4b353ec5ef698157f8051e5d46e0438.jpg) |
นายมงคล หนูประสิทธิ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังมะปรางเหนือ ร่วมกิจกรรมพิธีต้อนรับเงินพระราชทานขวัญถุงกองทุนแม่ของแผ่นดิน ประจำปี 2565และพิธีแลกเงินพระราชทานขวัญถุงกองทุนแม่ของแผ่นดินบ้านวังวิเศษ
หมู่ที่ 7 ตำบลวังมะปรางเหนือ ในวันที่ 15 ธํนวาคม พ.ศ.2565 ณ ลานบรรเทาสาธารณภัย หมู่ที่ 7 ตำบลวังมะปรางเหนือ อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง |
|
โพสเมื่อ : 15 ธ.ค. 2565 |
|
|